Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Switch CISCO Catalyst 2960 WS-C2960X-24TS-LL

–       24 Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports and 2 x 1G SFP uplink

–       Standalone mode with no FlexStack plus supporting and no NetFlow lite features

–       Dual Core CPU with 256MB Memory (DRAM) and 64MB flash memory

–       External RPS support redundant power

–       Energy-efficient solution reduce power consumption

–       LAN Lite Cisco IOS software feature set (no upgrade option)

Danh mục: , Từ khóa: ,

WS-C2960X-24TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Giới thiệu sản phẩm Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng

Thiết mạng Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-LL được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-24TS-LL sử dụng điện AC 220V.

Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-LL là một sản phẩm nổi bật thuộc dòng sản phẩm Catalyst C2960X.Cisco C2960X-24TS-LL với thiết kế 24 Port chuyển đổi Gigabit 2 cổng quang SFP hỗ trợ tính năng LAN Lite.Ciso WS-C2960X-24TS-LL có khả năng xếp chồng lên nhau, giúp cho người dùng tiết kiệm không gian và chi phí đồng thời cũng dễ dàng hơn trong việc phát triển và mở rộng hệ thống.

Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-LL được khách hàng ưa chuộng và tin dùng với các tính năng nổi trội, tuổi thọ cao, và giá thành hợp lý.Không chỉ vậy Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL còn cung cấp một chế độ bảo mật vô cùng tốt, cấp quyền hạn chết truy cập vào mạng đồng thời cũng giúp giảm thiểu các mối đe họa với hệ thống.

Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng còn cung cấp các giải pháp dự phòng, cho phép ngăn chặn, xử lý linh hoạt các sự cố giúp đảm bảo cho mạng có thể hoạt động ổn định.Tính năng thôn minh Cisco Catalyst SmartOperations giúp đơn giản hóa việc lập PLAN và triển khai với các kĩ thuật viên.Mặt khác nó cũng giúp theo dõi phát hiện và xử lý sự cố trong hệ thống mạng LAN một cách tốt hơn.

Với một CLI, Cisco Identity Services Engine (ISE) cho phép Cisco WS-C2960X-24TS-LL giúp cho việc cấu hình và thiết lập cơ chế bảo mật tốt hơn.

 

Thông tin sản phẩm CISCO WS-C2960X-24TS-LL

Đặc tính kỹ thuật

Model info WS – 2960X – 24TS – LL
Enclosure type Rack – mountable – 1U
Ports 24 x 10/100/1000 + 2 x 1G SFP
Network management Interface 10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)
Available PoE Power None
Forwarding bandwidth (Gbps) 50 Gbps
Maximum stacking number None
Stack Bandwidth None
Forwarding Performance 68.5Mpps
Switching bandwidth 100Gbps
Maximum active VLANs 64
MAC Address Table Size 16K (default)
CPU APM86392 600MHz dual core
RAM 256 MB 
Flash Memory 64 MB 
Status Indicators Per-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, and full duplex System status: System, RPS, Stack link status, link duplex, PoE, and link speed
Expansion / Connectivity  
Console ports USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)
Stacking cable None
Power Redundancy Option (PWR-RPS2300)
Compliant Standards IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol, IEEE 802.1p CoS Prioritization, IEEE 802.1Q VLAN, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1X, IEEE 802.1ab (LLDP), IEEE 802.3ad, IEEE 802.3af and IEEE 802.3at, IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only), IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports
Voltage range (Auto) 110 – 240VAC
Power Consumption Operational 0.035KVA
Dimensions (W x D x H) 44.5 x 27.9 x 4.5 cm
Weight 3.7 kg

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cisco WS-C2960X-24TS-LL”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *