Dana-120S-20

Bộ chuyển đổi quang điện Dana-120S-20

Converter Dana-120S-20 cho khoảng cách tương đối xa (khoảng 20km) trên đường truyền single mode, được thiết kế nhỏ gọn đáp ứng vời nhu cầu kĩ thuật của hầu hết các công trình mạng hiện nay ở Việt Nam. Bộ chuyển đổi Dana-120S-20 có tốc độ 10/100Mbps, hoạt động trên bước sống 1310nm. Thiết bị sử dụng bộ nguồn 5V có độ bền cực tốt, đáp ứng đầy đủ các yêu cầu của những khách hàng khó tính nhất.

Danh mục: , Từ khóa:

Bộ chuyển đổi quang điện Dana-120S-20 đầy đủ phụ kiện

DanaLink là thương hiệu đến từ Việt Nam, mặc dù đặt chân vào thị trường Việt Nam không lâu nhưng với những nỗ lực và những cải tiến không ngừng nghỉ của mình (nhất là trong lĩnh vực bộ chuyển đổi quang điện) cho đến nay, DanaLink đã dần chiễm được lòng tin của người tiêu dùng Việt.

Bộ chuyển đổi quang điện Dana-120S-20 được coi là tinh hoa của thương hiệu  . Dana-120S-20 cho khoảng cách tương đối xa (khoảng 20km) trên đường truyền single mode, được thiết kế nhỏ gọn đáp ứng vời nhu cầu kĩ thuật của hầu hết các công trình mạng hiện nay ở Việt Nam. Bộ chuyển đổi Dana-120S-20 có tốc độ 10/100Mbps, hoạt động trên bước sống 1310nm. Thiết bị sử dụng bộ nguồn 5V có độ bền cực tốt, đáp ứng đầy đủ các yêu cầu của những khách hàng khó tính nhất.

Bộ chuyển đổi quang điện converter quang Dana-120S-20 hộp đầy đủ phụ kiện bao gồm có:
-1 converter Dana-120S-20
-1 bộ nguồn chuẩn 5VDC 1A
-1 sách hướng dẫn sản phầm
 

Thông số kỹ thuật của Converter Dana-120S-20

Tốc độ cổng điện: 10/100Mbps
Tốc độ cổng quang: 100/155 Mbps
Loại cáp điện: Cáp mạng Cat5e, Cat6
Loại cáp quang: Cáp single mode hoặc cáp multimode
Khoảng cách cổng điện: 100m/382ft
Khoảng cách cổng quang: 20km
Đầu kết nối cổng điện: 1 cổng RJ45
Đầu kết nối cổng quang: 1 khe cắm SFP
Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 ̊C
Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 65 ̊C
Bước sóng cổng quang: 850nm – cáp đa mode, 1310 – cáp đơn mode
Chuẩn: support PoE, IEEE 802.3af, 15.4W for total, 100 meter

201 đánh giá cho Dana-120S-20

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dana-120S-20”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *