Dây nhảy quang SC/UPC-FC/UPC, SM, SX, 3m, LSZH

Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-FC/UPC

Dây nhảy quang SC/UPC-FC/UPC Single-mode, chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.

Thông tin sản phẩm 

– Dây nhảy quang Single-mode sợi đơn – Simplex,2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC/UPC-FC/UPC.

– Dùng để kết nối từ hộp ODF đến thiết bị quang điện hoặc giữa hai ODF với nhau.

Đặc điểm nổi bật : 

Dây nhảy quang SC/UPC-FC/UPC SM SX 3.0 3M

– Dây nhảy quang sc-fc Single-mode ( đơn mốt ) vỏ màu vàng.

– Chiều dài 3m tùy theo đơn đặt hàng.
– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng trong Iviệc thi công dự án cáp quang. 
– Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326.
– Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

40 đánh giá cho Dây nhảy quang SC/UPC-FC/UPC, SM, SX, 3m, LSZH

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang SC/UPC-FC/UPC, SM, SX, 3m, LSZH”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *